drizzle - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Aborted
cy: Terfynwyd

en: Bye
cy: Hwyl Fawr

en: Synonym for -?
cy: Cyfystyr am -?

en: Enable/disable LOAD DATA LOCAL INFILE.
cy: Galluogi / analluogi LOAD DATA LOCAL INFILE

en: Ignore SIGINT (CTRL-C)
cy: Anwybyddu SIGINT (CTRL-C)

en: Be more silent. Print results with a tab as separator, each row on new line.
cy: Tawelwch.  Argraffu'r canlyniadau efo tafod fel gwahanwr, a bob rhes ar llinell newydd.

en: Wait and retry if connection is down.
cy: Aros a trio eto os nad ysy'r cysylltiad yn gweithio
